ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 99.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 45454.55 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
โครงการ ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า (จรัญสนิทวงศ์ 95/1) | City Home Ratchada-Pinklao

วิภาดา
0929974974
2021-04-14 05:19:59.0
เลขที่ประกาศ: 342524
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด city home รัชดา ปิ่นเกล้า เฟอร์ครบ ห้อง penthouse 99.9 ตร.ม. วิวแม่น้ำ

ชั้น 28(บนสุด) 99.9 ตร.ม. ห้องPenthouse
วิวแม่น้ำ สะพานพระราม7 และสระว่ายน้ำ
เฟอร์ครบ
ราคา 4,500,000
264-073

สนใจติดต่อได้ทุกวัน
วิภาดา ภัทรบรรสาร (นก)
โทร. 092-997-4974
LINE ID: nokhome
what's app ,Telegram

สนใจติดต่อได้ทุกวัน
วิภาดา ภัทรบรรสาร (นก)
โทร. 092-997-4974
LINE ID: nokhome
what's app ,Telegram

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
จรัญสนิทวงศ์ 95/1

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า (จรัญสนิทวงศ์ 95/1) City Home Ratchada-Pinklao
ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า (จรัญสนิทวงศ์ 95/1) | City Home Ratchada-Pinklao

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า (จรัญสนิทวงศ์ 95/1) | City Home Ratchada-Pinklao

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

คอนโด ซิตี้โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า 2 พร้อมอยู่ ใกล้ MRT บางอ้อ

เลขที่: 490838
2024-07-15 11:52:09.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด